போரில் உக்ரைன் வென்றது.வெளியான  தகவல்

போரில் உக்ரைன் வென்றது.வெளியான தகவல்

ஒரு மாதத்துக்கும் மேலாக நடந்து வரும் ரஷ்யா – உக்ரைன் போரில் உக்ரைன் வெற்றி பெற்றுள்ளதாக ரஷ்யா மற்றும் கிழக்கு ஐரோப்பாவைச் சேர்ந்த நிபுணர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

ஸ்கை நியூஸில் ஐரோப்பிய பகுப்பாய்வு மையத்தின் டிரான்ஸ் அட்லாண்டிக் பாதுகாப்புத் திட்டத்தில் இருந்து மார்க் வாயேஜர் இதையும் தெரிவித்தார். உக்ரைன் ரஷ்யாவை தரையில், மூலோபாய ரீதியாகவும், செயல்பாட்டு ரீதியாகவும், சர்வதேச ரீதியாகவும், மூலோபாய ரீதியாகவும் தோற்கடிப்பதாக அவர் கூறினார். துரதிர்ஷ்டவசமாக, புடின் சோவியத் அமைப்பை மீண்டும் உருவாக்குகிறார்.

இது ஒரு சர்வாதிகார அமைப்பு என்று அவர் குறிப்பிட்டார். எனவே, உக்ரைன் உலகம் முழுவதும் களமிறங்குவது தெளிவாகத் தெரிகிறது என்று கூறிய அவர், கருங்கடலில் நேட்டோ ரோந்து அவசியம் என்றும், அசோவ் கடலைப் போலவே கருங்கடலும் இப்போது ரஷ்யாவால் ஏரியாக மாறி வருவதாகவும் எச்சரித்தார்.

கருங்கடல் உண்மையில் பல நேட்டோ உறுப்பினர்களால் பகிர்ந்து கொள்ளப்படுகிறது, உதாரணமாக ருமேனியா, பல்கேரியா மற்றும் துருக்கி. திரு நேட்டோவின் தலையீட்டைத் தொடர்ந்து அவரை அகற்றுவதற்கான முந்தைய முயற்சியில் அவர் உயிர் பிழைத்ததாக நம்பப்படுகிறது. 

உலகம்