திருகோணமலை மாணவி  எடுத்த விபரீத முடிவு

திருகோணமலை மாணவி  எடுத்த விபரீத முடிவு

பெற்றோர் இடையில் ஏற்பட்ட தகராறு காரணமாக கோபமடைந்த 17 வயதுடைய மாணவி மண்ணெண்ணெய் குடித்து திருகோணமலை பொது வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டு மூன்று வாரங்களின் பின்னர் இன்று உயிரிழந்துள்ளார்.

கந்தளாய், கோவில்கிராம் செஞ்சிலுவைச் சங்க கிராமத்தைச் சேர்ந்த லக்ஷிகா ராமநாதன் என்ற மாணவியே உயிரிழந்துள்ளார். என் மகள் மிகவும் உணர்திறன் கொண்ட குழந்தை, அவள் அடிக்கடி கோபமடைந்து, கற்றுக்கொள்ளவும் வரையவும் தயாராக இருக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறாள். கடந்த மாதம் 27ம் திகதி எனக்கும் எனது கணவருக்கும் இடையே சிறு வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது.

ஆத்திரமடைந்த பெண் கூச்சல். அப்போது மகள் வீட்டில் சிறிது நேரத்தில் மண்ணெண்ணெய் எடுத்து குடித்து இருப்பது தெரிந்தது. நான் போய் என்ன செய்தாய் என்று கேட்டேன். அப்போது அவரது வாயிலிருந்து வாயு நுரை வெளியேறியது. எனது மகனை கந்தளாய் வைத்தியசாலைக்கு கொண்டு சென்றோம். அங்கிருந்து திருகோணமலை மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

தயாரான சிறுமி என் நாகராணி சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்ததாக கூறினார். கிட்டத்தட்ட மூன்று வாரங்கள் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். சம்பவம் தொடர்பில் கந்தளாய் பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

செய்திகள்