சொகுசு வாகனத்தில் கஞ்சா கடத்திய இருவர் கைது.

சொகுசு வாகனத்தில் கஞ்சா கடத்திய இருவர் கைது.

சொகுசு வாகனத்தில் கேரளா கஞ்சா கடத்திய இருவரை பொலிஸார் கைது செய்துள்ளனர்.

அம்பாறை மாவட்டம் கல்முனை பொலிஸ் நிலையத்திற்குட்பட்ட பெரிய நீலாவணை பகுதியில் வைத்து கல்முனை பொலிஸார் இன்று பிற்பகல் ஒருவரை கைது செய்துள்ளனர். பெரியநீலாவணை பகுதியில் நீண்டகாலமாக கேரளா கஞ்சா வாகனங்கள் மூலம் கடத்தப்பட்டு விற்பனை செய்யப்படுவதாக கிடைத்த தகவலையடுத்து கல்முனை பொலிஸார் இராணுவத்தினருடன் இணைந்து பாதுகாப்பை பலப்படுத்தியுள்ளனர்.

பொலன்னறுவையில் இருந்து பொத்துவில் நோக்கி ஹோண்டா சொகுசு காரில் 10 கிலோவுக்கும் அதிகமான கஞ்சாவுடன் பயணித்த இரு சந்தேக நபர்களை பொலிஸாரும் இராணுவத்தினரும் கைது செய்துள்ளனர். காரில் இருந்த சந்தேகத்தின் பேரில் இருவர் கைது செய்யப்பட்டதோடு, ரூ. 3 லட்சம் மற்றும் 4 மொபைல் போன்கள்.

கல்முனை பொலிஸார் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். 

செய்திகள்