யாழில் மக்களை சரமாரியாக கடித்துக் குதறிய நாய்

யாழில் மக்களை சரமாரியாக கடித்துக் குதறிய நாய்

யாழ். நகரின் மையப்பகுதியில் இன்று தெருநாய் ஒன்று வெளிநாட்டு சுற்றுலா பயணி உட்பட 10க்கும் மேற்பட்டோரை கடித்துள்ளது.

யாழ். நகரின் மையப்பகுதியில் உள்ள கஸ்தூரியார் சாலை மற்றும் மின் நிலைய சாலையில் இன்று மதியம் முதல் இரவு வரை 10க்கும் மேற்பட்டோரை நாய் கடித்துள்ளது. உள்ளே ஒரு வெளிநாட்டு சுற்றுலா பயணி ஒருவரின் இரு கால்களையும் நாய் கடித்துள்ளது.

இதேவேளை, குறித்த பகுதியில் சுமார் 10 பேரை நாய் கடித்துள்ளது. சம்பவம் தொடர்பில் யாழ்.மாநகரசபை உறுப்பினர் வி.பார்த்திபனுக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டு, மாநகரசபை பணியாளர்கள் மூலம் நாயைப் பிடிக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்ட போதிலும், நாய் பற்றிய தகவல் கிடைக்காததால் நாயைப் பிடிக்க முடியவில்லை என தெரிவித்தனர்.

நாய் பற்றிய தகவல் தெரிந்தால், மாநகர சபைக்கு தெரிவிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

செய்திகள்